Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

Suluhisho za TEHAMA

Zana za kidijitali kwa maamuzi ya tabianchi.

Tunabuni na kujenga majukwaa ya kidijitali, mifumo ya uchambuzi wa takwimu na programu zinazosaidia taasisi kufuatilia na kuboresha athari zao kwa mazingira, ili takwimu za tabianchi zilete maamuzi bora.

01Tunachojenga

Uwezo wetu

Kuanzia dashibodi moja hadi jukwaa kamili, tunajenga zana ambazo kazi ya tabianchi inazihitaji.
  1. Majukwaa ya kidijitali

    Majukwaa ya mtandaoni yanayoleta pamoja takwimu za tabianchi na mazingira mahali pamoja, kwa ajili ya timu, washirika na umma.

  2. Uchambuzi wa takwimu

    Uchakataji na uchambuzi wa takwimu unaogeuza vipimo ghafi kuwa viashiria unavyoweza kufuatilia kwa muda.

  3. Programu za simu

    Programu zinazoweka taarifa za tabianchi na ukusanyaji wa takwimu mikononi mwa watu, hata wakiwa uwandani.

  4. Uwasilishaji wa takwimu kwa michoro

    Ramani, chati na dashibodi zinazofanya takwimu tata zieleweke kwa watunga maamuzi na umma.

  5. Zana za utafiti

    Zana zinazosaidia ukusanyaji, uchakataji na uundaji wa mifano ya takwimu katika utafiti wa tabianchi.

02Mfano wa kazi yetu

Inform

Jukwaa la takwimu hai za tabianchi

Inform ni jukwaa la takwimu hai za tabianchi lililojengwa na timu yetu. Linaonyesha aina ya kazi tunayofanya: takwimu za tabianchi zinazokusanywa, kuchakatwa na kuwasilishwa mahali pamoja kwa ajili ya ufuatiliaji na uchambuzi.

Kutumia Inform ni kwa ombi. Tembelea Inform ili uingie, au wasiliana nasi kuomba ruhusa ya kuingia.

inform.co.tz

Una mradi akilini?

Tueleze takwimu ulizonazo na maamuzi unayohitaji kufanya. Tutapendekeza suluhisho la vitendo ambalo ni rahisi kulitunza.