Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

Utafiti na machapisho

Tafiti tunazoshiriki.

Ripoti, makala na muhtasari kutoka kwa timu yetu kuhusu mienendo ya hali ya hewa, athari za tabianchi na hatua za tabianchi. Zipakue, zinukuu na uzitumie.

Machapisho yote

Machapisho yetu ya kwanza yako njiani.Ikiwa wewe ni mtafiti au taasisi mshirika na ungependa kushirikiana nasi katika chapisho, tungependa kusikia kutoka kwako.Wasiliana nasi

Unafanya utafiti wa tabianchi nchini Tanzania?

Tunakaribisha ushirikiano na watafiti, vyuo vikuu na taasisi washirika, kuanzia kubadilishana takwimu hadi machapisho ya pamoja.