Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

Alama zetu

Hatua muhimu njiani.

Matukio kutoka katika kazi yetu na taasisi, katika ngazi ya kitaifa, kikanda na kimataifa, kuanzia mafunzo darasani hadi hatua muhimu za utafiti.

  1. 2024

    1. Kitaifa

      Dkt. Pascal Waniha Achaguliwa Kuwa Makamu wa Rais wa WMO

      Ni hatua kubwa kwa Tanzania, kupitia Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA), kuchaguliwa kuwa Makamu wa Rais wa Tume ya WMO ya Uangalizi, Miundombinu na Mifumo ya Taarifa (INFCOM).

      Dkt. Pascal Waniha Achaguliwa Kuwa Makamu wa Rais wa WMO
      Soma habari kamili: Dkt. Pascal Waniha Achaguliwa Kuwa Makamu wa Rais wa WMO

      Ni hatua kubwa kwa Tanzania, kupitia Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA), kuchaguliwa kuwa Makamu wa Rais wa Tume ya WMO ya Uangalizi, Miundombinu na Mifumo ya Taarifa (INFCOM). Hongera Dkt. Pascal Waniha kwa kuchaguliwa kushika nafasi hiyo. Tunatarajia maendeleo katika uundaji na utekelezaji wa mifumo ya kimataifa iliyoratibiwa kwa ajili ya kuboresha huduma za hali ya hewa na sayansi ya tabianchi.

Tusaidie kuacha alama inayofuata.

Shule, taasisi na mashirika yanaweza kutualika kwa mafunzo, ushirikiano wa kitafiti na miradi ya kijamii.