Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Kimataifa

Hali Mbaya ya Hewa Mwezi Aprili: Wikendi za Joto, Mvua za Mafuriko na Mabadiliko ya Haraka ya Majira ya Kuchipua

Majira ya kuchipua yanapozidi kushika kasi, jimbo la South Carolina linashuhudia mchanganyiko wa wikendi za joto na mvua zinazosababisha mafuriko, hali inayodhihirisha mabadiliko ya haraka ya hali ya hewa yanayoambatana na msimu huu.

Majira ya kuchipua yanapozidi kushika kasi, jimbo la South Carolina linashuhudia mchanganyiko wa wikendi za joto na mvua zinazosababisha mafuriko, hali inayodhihirisha mabadiliko ya haraka ya hali ya hewa yanayoambatana na msimu huu. Tume ya Misitu ya South Carolina (South Carolina Forestry Commission) inawahimiza wananchi kuchukua tahadhari kutokana na hali ya ukame iliyotangazwa, na maafisa wamebahatika kudhibiti mioto ya nyikani ili isizidi kiwango kinachoweza kushughulikiwa. Mwenendo wa hali ya hewa katika jimbo hilo ni ukumbusho kwamba mabadiliko ni mojawapo ya sifa za kuaminika zaidi za majira ya kuchipua, kwani viwango vya joto na mvua hubadilika kwa kasi. Wakazi wanashauriwa kufuatilia taarifa za hali ya hewa na kuchukua tahadhari zinazohitajika ili kuwa salama.

Chanzo: southcarolinapublicradio.org

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.