Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Kimataifa

TotalEnergies yalenga kuongeza uzalishaji kupitia miradi mikubwa barani Afrika na kuanzisha upya LNG

TotalEnergies inaendeleza miradi kadhaa mikubwa barani Afrika, ikilenga kuongeza uzalishaji na kuanzisha upya shughuli za gesi asilia iliyoyeyushwa (LNG).

Dakika 1 ya kusomaChanzo: worldoil.com (hufunguka katika kichupo kipya)

TotalEnergies inaendeleza miradi kadhaa mikubwa barani Afrika, ikilenga kuongeza uzalishaji na kuanzisha upya shughuli za gesi asilia iliyoyeyushwa (LNG). Juhudi za kampuni hiyo zimejikita katika kuchochea ukuaji na kupanua uwepo wake katika ukanda huu. Mipango ya TotalEnergies inajumuisha kuendeleza maeneo mapya ya mafuta na gesi, pamoja na kuwekeza katika vyanzo vya nishati jadidifu. Mkakati wa kampuni hiyo unatarajiwa kuwa na athari kubwa katika soko la nishati duniani, hasa katika muktadha wa mgogoro wa nishati unaoendelea hivi sasa. Uwekezaji wa TotalEnergies barani Afrika unaonekana kuwa sehemu muhimu ya mkakati wake wa jumla wa ukuaji, kwa kuwa ukanda huu una fursa kubwa za upanuzi na maendeleo.

Chanzo: worldoil.com

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.