Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Kimataifa

Upekee wa Bahari ya Atlantiki katika Karne ya Ishirini

Utafiti wa hivi karibuni umeangazia upekee wa Bahari ya Atlantiki katika karne ya ishirini.

Dakika 1 ya kusomaChanzo: nature.com (hufunguka katika kichupo kipya)

Utafiti wa hivi karibuni umeangazia upekee wa Bahari ya Atlantiki katika karne ya ishirini. Utafiti huo unaonyesha kwamba katika kipindi hicho Bahari ya Atlantiki ilipitia mabadiliko ya kipekee ya kiumbo na kibaiolojia, ambayo yaliathiri kwa kiasi kikubwa tabianchi ya dunia. Matokeo ya utafiti huu yana umuhimu mkubwa katika kuelewa mabadiliko ya tabianchi na nafasi ya Bahari ya Atlantiki katika kuunda mifumo ya hali ya hewa duniani. Timu ya watafiti ilitumia mbinu za kisasa za uundaji wa mifano pamoja na takwimu za kihistoria ili kubainisha upya hali ya Bahari ya Atlantiki katika karne ya ishirini, hivyo kutoa uelewa muhimu kuhusu mwingiliano tata kati ya bahari na angahewa.

Chanzo: nature.com

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.