Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Kimataifa

Uzinduzi wa Artemis II Hatarini Kutokana na Mlipuko wa Jua

Misheni ya Artemis II, iliyopangwa kuzinduliwa tarehe 1 Aprili 2026, huenda ikakwama kutokana na mlipuko mkubwa wa jua.

Dakika 1 ya kusomaChanzo: wionews.com (hufunguka katika kichupo kipya)

Misheni ya Artemis II, iliyopangwa kuzinduliwa tarehe 1 Aprili 2026, huenda ikakwama kutokana na mlipuko mkubwa wa jua. Mlipuko huo, ulioainishwa kuwa wa daraja la X1.4, umesababisha kukatika kwa mawasiliano ya redio ya masafa ya juu na unaweza kuharibu saketi za kielektroniki, hali inayoweza kufanya mawasiliano ya redio na chombo cha kurushia kuwa magumu au yasiwezekane kabisa. Hali hii inaweza kuathiri ratiba ya misheni hiyo na mafanikio yake.

Chanzo: wionews.com

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.