Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Afrika Mashariki

Idadi ya vifo vilivyosababishwa na mafuriko nchini Kenya yafikia 108

Wiki kadhaa za mvua kubwa na mafuriko sasa zimesababisha vifo vya watu 108 nchini Kenya. Jeshi la Polisi la Taifa limetangaza idadi hiyo mpya ya vifo, huku maafa hayo yakiwa yamesababisha uharibifu mkubwa katika nchi hiyo ya Afrika Mashariki.

Dakika 1 ya kusomaChanzo: reuters.com (hufunguka katika kichupo kipya)

Wiki kadhaa za mvua kubwa na mafuriko sasa zimesababisha vifo vya watu 108 nchini Kenya. Jeshi la Polisi la Taifa limetangaza idadi hiyo mpya ya vifo, huku maafa hayo yakiwa yamesababisha uharibifu mkubwa katika nchi hiyo ya Afrika Mashariki. Mafuriko ya ghafla yamesomba magari kadhaa, kuvuruga safari za ndege na kuharibu miundombinu ya umeme. Zaidi ya familia 2,700 zimeyakimbia makazi yao kote nchini. Mvua hizo kubwa zilianza jioni ya tarehe 6 Machi na hazijaonyesha dalili zozote za kupungua, huku maeneo yaliyoathirika yakihangaika kukabiliana na maafa hayo. Hali bado ni mbaya, na watu wengi zaidi wako katika hatari ya kupoteza maisha au njia zao za kujipatia riziki.

Chanzo: reuters.com

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.