Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Kimataifa

Umoja wa Ulaya wapitisha mwongozo mpya wa kupunguza uzalishaji wa hewa ukaa

Tume ya Ulaya imepitisha mwongozo mpya wa kupunguza uzalishaji wa hewa ukaa katika majengo na kuimarisha matumizi endelevu ya rasilimali, hatua inayounga mkono malengo ya Umoja wa Ulaya kuhusu tabianchi.

Dakika 1 ya kusomaChanzo: mining.com.au (hufunguka katika kichupo kipya)

Tume ya Ulaya imepitisha mwongozo mpya wa kupunguza uzalishaji wa hewa ukaa katika majengo na kuimarisha matumizi endelevu ya rasilimali, hatua inayounga mkono malengo ya Umoja wa Ulaya kuhusu tabianchi. Mwongozo huo unatoa mfumo wa kupunguza uzalishaji wa gesi joto kutoka kwenye majengo katika mzunguko wao wote wa maisha, kuanzia usanifu na ujenzi hadi matumizi, ukarabati na hatimaye ubomoaji. Hatua hii inalenga kuboresha matumizi bora ya malighafi na kupunguza taka, sambamba na lengo la Umoja wa Ulaya la kufikia hali ya kutozalisha hewa ukaa ifikapo mwaka 2050. Mwongozo huo mpya utausaidia Umoja wa Ulaya kufikia malengo yake ya tabianchi huku ukihamasisha mbinu endelevu na rafiki kwa mazingira katika sekta ya ujenzi.

Chanzo: mining.com.au

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.