Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Kimataifa

Rasimu ya waraka yaonyesha EU italegeza zaidi sheria za utoaji wa taarifa za mazingira

Tume ya Ulaya, ambayo ni mhimili wa utendaji wa Umoja wa Ulaya, imeandaa rasimu ya pendekezo ambalo litalegeza kwa kiasi kikubwa matakwa ya utoaji wa taarifa za mazingira kwa viwanda kote katika Umoja wa Ulaya.

Dakika 1 ya kusoma

Tume ya Ulaya, ambayo ni mhimili wa utendaji wa Umoja wa Ulaya, imeandaa rasimu ya pendekezo ambalo litalegeza kwa kiasi kikubwa matakwa ya utoaji wa taarifa za mazingira kwa viwanda kote katika Umoja wa Ulaya. Chini ya mpango huo wa awali, kila eneo la kiwanda au shamba la mifugo halitalazimika tena kuwa na mfumo wake wa kina wa usimamizi wa mazingira (EMS); badala yake, kampuni zitaweza kutumia EMS moja iliyorahisishwa kwa vituo vyake vyote. Utoaji wa taarifa kuhusu uchafuzi wa mazingira, taka, matumizi ya maji na nishati utapunguzwa. Sharti la kuwa na "mipango ya mageuzi ya kuendana na malengo ya tabianchi" katika ngazi ya kampuni litafutwa. Tathmini za mazingira kwa miradi mikubwa ya viwanda au ya nishati zitarahisishwa. Hoja ya Brussels ni kupunguza mzigo wa kanuni na gharama za kiutawala kwa takriban euro bilioni 1 kwa mwaka. Hata hivyo, mashirika ya mazingira yanaonya kwamba hatua hiyo inadhoofisha uwazi kuhusu hatari zitokanazo na mabadiliko ya tabianchi, inapunguza uwajibikaji, na huenda ikakwamisha maendeleo katika kupunguza uzalishaji wa gesi joto na kudhibiti uchafuzi wa mazingira kote barani Ulaya.

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.