Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Kimataifa

Ujerumani Yazindua Mpango wa Euro Bilioni 8 Kuimarisha Uendelevu Katikati ya Mgogoro wa Nishati

Ujerumani imetangaza mpango kabambe wa euro bilioni 8 wa kuimarisha uendelevu na kupunguza athari za mgogoro wa nishati unaoendelea.

Dakika 1 ya kusomaChanzo: ft.com (hufunguka katika kichupo kipya)

Ujerumani imetangaza mpango kabambe wa euro bilioni 8 wa kuimarisha uendelevu na kupunguza athari za mgogoro wa nishati unaoendelea. Mpango huu unalenga kusaidia kampuni zilizoathiriwa na kupanda kwa kasi kwa gharama za nishati na kuhamasisha uendelezaji wa vyanzo vya nishati jadidifu. Hatua hii ya kimkakati inatarajiwa kuchangia kwa kiasi kikubwa juhudi za Ujerumani za kupunguza uzalishaji wake wa gesi joto na kufikia mustakabali endelevu zaidi. Mpango huu unajumuisha hatua za kuboresha ufanisi wa matumizi ya nishati, kuongeza matumizi ya nishati jadidifu, na kutoa msaada wa kifedha kwa biashara zinazohamia kwenye mbinu endelevu zaidi. Kwa kuwa Ujerumani ni mojawapo ya nchi zenye uchumi mkubwa zaidi barani Ulaya, dhamira yake kwa uendelevu ina uwezekano wa kuleta matokeo chanya kwa hali ya mazingira ya kanda hiyo.

Chanzo: ft.com

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.