Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Kimataifa

Maonyesho ya Uendelevu ya Hawaii na Maonyesho ya Nyumba Zinazotumia Umeme

Maonyesho ya Uendelevu ya Hawaii na Maonyesho ya Nyumba Zinazotumia Umeme yanatarajiwa kufanyika tarehe 24 hadi 26 Aprili 2026 katika Ukumbi wa Maonyesho wa Neal S. Blaisdell jijini Honolulu.

Dakika 1 ya kusomaChanzo: cleantechnica.com (hufunguka katika kichupo kipya)

Maonyesho ya Uendelevu ya Hawaii na Maonyesho ya Nyumba Zinazotumia Umeme yanatarajiwa kufanyika tarehe 24 hadi 26 Aprili 2026 katika Ukumbi wa Maonyesho wa Neal S. Blaisdell jijini Honolulu. Lengo la maonyesho haya ni kuhamasisha uendelevu na nishati safi, yakijikita zaidi katika nishati ya jua, nishati ya upepo na magari ya umeme. Washiriki wanatarajiwa kujifunza kuhusu maendeleo ya hivi karibuni katika sekta hii na kutembelea mabanda yanayoonyesha bidhaa na huduma bunifu. Maonyesho haya yameandaliwa na CleanTechnica, jukwaa maarufu la mtandaoni la habari na uchambuzi kuhusu nishati safi.

Chanzo: cleantechnica.com

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.