Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Kimataifa

Hakuna mabadiliko yenye maana: Wanamazingira wakosoa vikali mpango wa tabianchi uliokamilishwa na Serikali ya Uskoti

Serikali ya Uskoti imekamilisha mpango wake wa tabianchi, lakini hatua hiyo imepokelewa kwa ukosoaji kutoka kwa makundi ya wanamazingira.

Dakika 1 ya kusomaChanzo: edie.net (hufunguka katika kichupo kipya)

Serikali ya Uskoti imekamilisha mpango wake wa tabianchi, lakini hatua hiyo imepokelewa kwa ukosoaji kutoka kwa makundi ya wanamazingira. Makundi hayo yanasema kuwa mpango huo haujaenda mbali vya kutosha katika kushughulikia janga la tabianchi na hauleti mabadiliko yenye maana. Mpango huo unalenga kupunguza uzalishaji wa gesi joto, lakini wakosoaji wanasema unategemea kupita kiasi teknolojia ambazo bado hazijathibitishwa na hautoi msaada wa kutosha kwa nishati jadidifu. Serikali imeutetea mpango huo, ikisema ni hatua muhimu kuelekea kufikia uzalishaji sifuri halisi wa gesi joto ifikapo mwaka 2045.

Chanzo: edie.net

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.