Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Kimataifa

Papa Amhakikishia Askofu Mkuu wa Canterbury Kuwa Atamwombea

Papa Leo XIV amemwahidi sala na kumtia moyo Askofu Mkuu Sarah Mullally anapoanza huduma yake kama askofu mkuu wa 106 wa Canterbury na mwanamke wa kwanza kuongoza Ushirika wa Kianglikana.

Dakika 1 ya kusomaChanzo: ncronline.org (hufunguka katika kichupo kipya)

Papa Leo XIV amemwahidi sala na kumtia moyo Askofu Mkuu Sarah Mullally anapoanza huduma yake kama askofu mkuu wa 106 wa Canterbury na mwanamke wa kwanza kuongoza Ushirika wa Kianglikana. Papa alitambua maendeleo yaliyopatikana pamoja na mivutano inayoendelea katika mahusiano kati ya Kanisa Katoliki na Kanisa Anglikana, akisisitiza dhamira ya pamoja ya kuendeleza mazungumzo yaliyojikita katika ukweli na upendo. Hatua hii muhimu inadhihirisha juhudi za papa za kujenga maelewano na ushirikiano mkubwa zaidi kati ya Kanisa Katoliki na Ushirika wa Kianglikana. Askofu Mkuu Mullally anapoanza jukumu lake jipya, anatarajiwa kuwa na nafasi kubwa katika kuunda mustakabali wa Ushirika wa Kianglikana. Ujumbe wa papa wa kumuunga mkono na kumwombea unaonekana kuwa hatua chanya katika kuimarisha uhusiano kati ya makanisa haya mawili.

Chanzo: ncronline.org

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.