Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Kimataifa

Jimbo laongeza dola milioni 1 kusaidia michezo ya B.C. Lions na sherehe mjini Kelowna

Jimbo la British Columbia limetangaza nyongeza ya dola milioni 1 kusaidia michezo ya B.C. Lions na sherehe zitakazofanyika mjini Kelowna.

Dakika 1 ya kusomaChanzo: summerlandreview.com (hufunguka katika kichupo kipya)

Jimbo la British Columbia limetangaza nyongeza ya dola milioni 1 kusaidia michezo ya B.C. Lions na sherehe zitakazofanyika mjini Kelowna. Fedha hizo zitatumika kuandaa tamasha la mashabiki la siku 10, litakalokuwa na muziki wa moja kwa moja, vyakula na shughuli mbalimbali kwa mashabiki. Tukio hilo linatarajiwa kuingiza mapato makubwa kwa biashara za eneo hilo na kuvutia watalii. B.C. Lions wametoa shukrani zao kwa msaada huo, wakisema utasaidia kufanikisha tukio hilo.

Chanzo: summerlandreview.com

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.