Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Kimataifa

Wakimbizi wa Kirohingya wanahangaika kuishi katika kambi zilizofurika watu nchini Bangladesh

Mamia kwa maelfu ya wakimbizi wa Kirohingya katika kambi zilizofurika watu nchini Bangladesh wanahangaika kuishi baada ya msaada wao wa chakula kupunguzwa kwa kiasi kikubwa.

Dakika 1 ya kusomaChanzo: apnews.com (hufunguka katika kichupo kipya)

Mamia kwa maelfu ya wakimbizi wa Kirohingya katika kambi zilizofurika watu nchini Bangladesh wanahangaika kuishi baada ya msaada wao wa chakula kupunguzwa kwa kiasi kikubwa. Wakimbizi hao wanapinga upunguzaji huo, ambao umewaacha bila chakula cha kutosha. Hali ni mbaya mno, kwani wakimbizi wengi wanategemea misaada ili kuendesha maisha yao. Upunguzaji huo umefanywa kutokana na uhaba wa fedha, na wakimbizi wanaomba kuongezewa msaada. Mgogoro huu ni matokeo ya miaka mingi ya migogoro na watu kuyakimbia makazi yao, na suluhisho linahitajika kwa haraka.

Chanzo: apnews.com

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.