Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Tanzania

Tanzania yahimiza Afrika inayojitegemea

Tanzania inahimiza Afrika inayojitegemea, huku serikali ikitangaza mikakati mipya ya kuharakisha mradi wa SGR.

Dakika 1 ya kusomaChanzo: tanzaniainsight.com (hufunguka katika kichupo kipya)

Tanzania inahimiza Afrika inayojitegemea, huku serikali ikitangaza mikakati mipya ya kuharakisha mradi wa SGR. Mradi huo unalenga kuboresha usafiri na viungo vya biashara kati ya Tanzania, Burundi na Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo. Hatua hii inatarajiwa kuchochea ukuaji wa uchumi na maendeleo katika ukanda huu. Aidha, serikali imedumisha utulivu wa bei za LPG licha ya kupanda kwa bei duniani, na uzalishaji wa mpunga umefikia tani milioni 2.6, hali inayoimarisha usalama wa chakula. Serikali pia inatarajia kuanzisha sera mpya ya matumizi ya fedha za umma, kwa lengo la kukuza maendeleo ya kiuchumi na kujitegemea.

Chanzo: tanzaniainsight.com

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.