Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Tanzania

Kiongozi wa Tanzania Aagiza Misafara Midogo na Matumizi ya Mabasi ya Pamoja ili Kupunguza Matumizi ya Mafuta

Katika jitihada za kupunguza matumizi ya mafuta, kiongozi wa Tanzania ameagiza kutekelezwa kwa misafara midogo na matumizi ya mabasi ya pamoja.

Dakika 1 ya kusomaChanzo: latimes.com (hufunguka katika kichupo kipya)

Katika jitihada za kupunguza matumizi ya mafuta, kiongozi wa Tanzania ameagiza kutekelezwa kwa misafara midogo na matumizi ya mabasi ya pamoja. Hatua hii inakuja wakati bei za mafuta zikiendelea kupanda na kuathiri uchumi wa nchi. Uamuzi huu unalenga kupunguza athari za kupanda kwa bei kwa wananchi na kukuza mfumo endelevu zaidi wa usafiri. Serikali pia imewahimiza wananchi kutumia usafiri wa umma na kusafiri kwa pamoja katika magari binafsi ili kupunguza matumizi ya mafuta. Mpango huu ni sehemu ya mkakati mpana wa kukabiliana na changamoto za nishati nchini na kukuza uendelevu wa mazingira.

Chanzo: latimes.com

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.