Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Tanzania

Tanzania yageuza eneo la kihistoria karibu na Kilimanjaro kuwa kivutio cha utalii wa kitamaduni

Tanzania imesajili rasmi handaki lenye urefu wa futi 2,300 lililopo karibu na Mlima Kilimanjaro kuwa kivutio cha utalii, hatua inayofungua fursa mpya ya utalii wa urithi wa kitamaduni kwa waendeshaji wanaoandaa ratiba za safari katika ukanda wa kaskazini mwa nchi.

Dakika 1 ya kusomaChanzo: travelweekly.com (hufunguka katika kichupo kipya)

Tanzania imesajili rasmi handaki lenye urefu wa futi 2,300 lililopo karibu na Mlima Kilimanjaro kuwa kivutio cha utalii, hatua inayofungua fursa mpya ya utalii wa urithi wa kitamaduni kwa waendeshaji wanaoandaa ratiba za safari katika ukanda wa kaskazini mwa nchi. Hatua hii inatarajiwa kukuza utalii na kuzalisha fursa mpya kwa jamii za wenyeji. Handaki hili ni eneo muhimu la kihistoria, na kusajiliwa kwake kama kivutio cha utalii ni hatua kubwa katika kuhifadhi urithi wa kitamaduni wa nchi. Eneo hili linatarajiwa kuvutia wageni kutoka pande zote za dunia, likiwapa uzoefu wa kipekee unaoonyesha historia tajiri ya Tanzania na uzuri wake wa asili.

Chanzo: travelweekly.com

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.