Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Kimataifa

UMaine Extension yawaalika wakulima wa eneo hilo kujiunga na kamati mpya ya ushauri wa kilimo ya Midcoast

Kamati mpya ya ushauri inaundwa ili kuwasaidia wakulima katika ukanda wa Midcoast.

Dakika 1 ya kusomaChanzo: penbaypilot.com (hufunguka katika kichupo kipya)

Kamati mpya ya ushauri inaundwa ili kuwasaidia wakulima katika ukanda wa Midcoast. University of Maine Extension inawaalika wakulima wa eneo hilo kujiunga na kamati hiyo, ambayo inalenga kutoa mwongozo kuhusu mbinu za kilimo na kushughulikia changamoto zinazowakabili wakulima wa eneo hilo. Kamati itakutana mara kwa mara kujadili mada kama vile afya ya udongo, usimamizi wa mazao na mikakati ya masoko. Mpango huu unatarajiwa kukuza kilimo endelevu na kuisaidia jamii ya wakulima wa eneo hilo.

Chanzo: penbaypilot.com

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.