Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Kimataifa

Ufuatiliaji wa hali ya hewa: Joto la Machi nchini Marekani laacha theluji milimani ikiwa chini kwa kiwango cha hatari

Majira ya baridi yenye joto lisilo la kawaida kihistoria katika majimbo tisa nchini Marekani yameacha tabaka la theluji milimani likiwa chini kwa kiwango cha hatari.

Dakika 1 ya kusomaChanzo: theguardian.com (hufunguka katika kichupo kipya)

Majira ya baridi yenye joto lisilo la kawaida kihistoria katika majimbo tisa nchini Marekani yameacha tabaka la theluji milimani likiwa chini kwa kiwango cha hatari. Mwezi wa kwanza wa majira ya kuchipua kwa mujibu wa kalenda ya hali ya hewa ulileta joto la juu kupita kiasi, huku majimbo mengi yakirekodi viwango vipya vya juu kabisa vya joto kuwahi kushuhudiwa katika mwezi wa Machi. Hali hii imeibua wasiwasi kuhusu hatari ya moto wa nyikani inayokuja, na joto pia linaendelea kuwa juu upande wa pili wa Bahari ya Pasifiki, ambako kimbunga adimu cha kitropiki kimejitokeza. Theluji iliyo milimani ni chanzo muhimu cha maji kwa mamilioni ya watu magharibi mwa Marekani, hivyo kupungua kwake kunafuatiliwa kwa karibu.

Chanzo: theguardian.com

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.