Ruka hadi maudhui
Prime Climate Care
Read in EnglishKiswahili
Menyu

← Habari zote

Kimataifa

Uhusiano wa Wimbi la Joto Kali Magharibi mwa Marekani na Mabadiliko ya Tabianchi

Wimbi kali la joto linaathiri sehemu za California, Kusini Magharibi mwa Marekani na maeneo mengine, huku viwango vya juu vya joto visivyowahi kurekodiwa vikitarajiwa kuendelea wiki nzima.

Dakika 1 ya kusomaChanzo: insideclimatenews.org (hufunguka katika kichupo kipya)

Wimbi kali la joto linaathiri sehemu za California, Kusini Magharibi mwa Marekani na maeneo mengine, huku viwango vya juu vya joto visivyowahi kurekodiwa vikitarajiwa kuendelea wiki nzima. Wataalamu wa masuala ya tabianchi wanaonya kwamba tukio hili la hali mbaya ya hewa linahusiana na mabadiliko ya tabianchi, ambayo yanazidisha hali ya ukame na kutishia upatikanaji wa maji. Wimbi hili la joto pia linatarajiwa kuwa na athari kubwa kwa kilimo, wanyamapori na afya ya binadamu. Kadiri dunia inavyoendelea kukumbwa na mawimbi ya joto ya mara kwa mara na makali zaidi, ndivyo inavyozidi kudhihirika wazi haja ya kuchukua hatua za haraka dhidi ya mabadiliko ya tabianchi.

Chanzo: insideclimatenews.org

Endelea kusoma

Habari zaidi za tabianchi

Maoni

Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza kutoa maoni.

Toa maoni yako

Maoni husomwa na timu yetu kabla ya kuchapishwa. Anwani yako ya barua pepe haichapishwi kamwe.

Maandishi ya kawaida, yasiyozidi herufi 2000.